Iya aiki | 32l |
Nauyi | 1.3KG |
Gimra | 50 * 25 * 25cm |
Kayan | 600d mai tsayayya da tsayayyen nailan |
Wagagging (kowane yanki / akwatin) | 20 raka'a / akwatin |
Girman Akwatin | 55 * 45 * 25 cm |
Wannan jakar mai hana ruwa ce da jakar hiking mai risewa shine zabi mai kyau ga masu sha'awar waje. Yana fasalta launi khaki azaman babban sautin, haɗe shi da alamu masu launi a ƙasa, yana gyara shi da rarrabe.
A cikin sharuddan kayan, wannan jakar da aka yi da masana'anta mai hana ruwa, wanda zai iya kare shi daga ruwan sama da kuma kiyaye kyakkyawan yanayin aikinta har ma da cikin hadaddun yanayin waje. Ko yana tafiya ta cikin kurmi ko hawa dutsen, zai iya ɗaukar kowane yanayi da sauƙi.
Tsarin sa yana ɗaukar aiki da cikakkun abubuwa da aljihuna waɗanda zasu iya rage matakan baya, waɗanda zasu iya rage ƙwarewar mai amfani.
p>Siffa | Siffantarwa |
---|---|
Zane | Tsarin gaba ɗaya yana da sauƙi kuma kyakkyawa, amfani da Khaki a matsayin babban launi. Akwai alamu masu launi suna ado kasa, yana gyara shi da rarrabe. |
Abu | A kafada madaurin an yi shi ne da daskararre raga da karfafa suttura, tabbatar da kwantar da hankali da kayan kunshin. |
Ajiya | Babban dakin na iya zama babba kuma ya dace da adanawa, littattafai ko wasu manyan abubuwa. Gabannin da ke da madaurin matattara da yawa da aljihunan zippered, suna samar da yadudduka da yawa na sararin ajiya. |
Jaje | Da kafada madaukai ba su da yawa kuma suna da ƙira mai gudana, wanda zai iya rage matsin lamba lokacin ɗauka. |
Gabas | Ya dace da hiking, wasu ayyukan waje, da kuma amfanin yau da kullun; da ƙarin fasali kamar murfin ruwan sama ko mai riƙe da keychain |
Muna goyon bayan ƙara tsarin ciniki da aka ƙayyade, kamar alamar kamfanoni, abubuwan da suka gabata, ko baƙon sirri. Ana iya amfani da waɗannan ta hanyar dabaru kamar yadda aka yi amfani da Emboidery, bugu na allo, ko buga buɗewa. Don jaka na kamfanoni, muna amfani da buga allo na allo don buga tambarin a gaban jakar.
Kowane kunshin yana sanye da cikakken tsarin koyar da samfurin da katin garanti na yau da kullun, yana ba da masu amfani bayyanannu don amfani da tabbacin tsarin ciniki.
Jagorar koyarwa tana amfani da haɗin gani, Hoton Hoto na Hoto don bayani game da abubuwan da ke cikin yawon shakatawa ba tare da lalata tsarin su ba. Wannan ƙirar tana ba da damar masu amfani da farko don fahimtar bayani cikin sauƙi.