Siffa | Siffantarwa |
---|---|
Zane | Bayyanar tana da gaye, tare da baki a matsayin babban launi, wanda aka haɗa ta zipper orange da madauri, ƙirƙirar bambanci sosai. |
Abu | An yi jikin kayan kunshin da na ɗorewa ko kayan Fiber na Fiber ko kuma kayan Fiber na Fiber, wanda ke da wasu karko. |
Ajiya | Babban yankin ajiya na iya zama babba kuma ya dace da adanawa, littattafai ko wasu manyan abubuwa. Gabannin jakar yana fasalta tsararrun madaukai masu yawa da aljihun zipped, suna samar da yadudduka da yawa na sararin ajiya. |
Jaje | A kafada madaukai ya bayyana da kauri sosai kuma suna da ƙira mai gudana, wanda zai iya rage matsin lamba lokacin ɗauka. |
Gabas | Za'a iya amfani da bandawar matsawa ta waje don kiyaye kayan aikin waje kamar sujina da sandunan sanda. |
Custom - An yi amfani da akwatunan kwali na carrugated, wanda aka buga samfurin - mai alaƙa kamar sunan samfurin, tambarin alama, kuma tsarin samfuri. Kwalaye suna nuna bayyanar da fasali na jakar yawon shakatawa, alal misali, tare da rubutu kamar "al'ada ta shirya a waje - ƙirar waje, ƙirar ƙwararru, haɗuwa da bukatunku na musamman".
Kowane jakar yawo yana tare da ƙura - jakar jakar tabbaci tare da tambarin. Abubuwan ƙura - jakar tabbaci na iya zama pe ko wasu zaɓuɓɓuka masu dacewa. Yana aiki don hana ƙura da ba da wasu iyawar ruwa. Misali zai zama mai amfani da kayan per mai ganuwa tare da alamar alama a ciki.
Idan jakar haya ta zo da kayan haɗi kamar manyan murfin ruwan sama da buzani na waje, ana kunshe waɗannan kayan haɗi daban daban. Misali, ana iya sanya murfin sama a cikin karamin jakar na Nylon, da kuma busar waje a cikin karamin akwatin. An yiwa fakitin kayan aikin tare da sunan amfani da umarnin amfani da amfani.
Kunshin ya hada da cikakken tsarin gudanar da samfurin da katin garanti. Jagorar umarnin allari akan ayyuka, hanyoyin amfani, da kuma nasiha na kiyayewa na jakar yawon shakatawa, yayin da katin garanti yana ba da tabbacin sabis ɗin. Misali, littafin jagora an tsara shi da abubuwan gani da misalai, kuma katin garanti ya ƙayyade lokacin garanti da tsarin aikin sabis.
Jaka na hanning ɗinmu na iya biyan bukatun-ɗaukar nauyin amfani da yanayin amfani na al'ada. Don yanayin yanayin yana buƙatar babban nauyi mai ɗaukar nauyi (E.G., Mountainarfin dutse tare da kaya mai nauyi), ana buƙatar tsari na musamman don haɓaka aikin mai ɗaukar hoto.
Don yawon shakatawa na yau da kullun ko gajeriyar tafiya mai sauƙi, muna bayar da shawarar ƙananan jakunkuna masu ƙyalƙyali (tare da karfin da muke ɗauka daga lita 10 zuwa 25). Wadannan jakunkunan an tsara su ne don ɗaukar abubuwa na yau da kullun kamar su kamar kwalabe na ruwa, ciye-ciye, ruwan sama, da ƙananan kyamarori, da suka dace da nauyin da ake buƙata na irin waɗannan tafkunan.